WELCOME TO 12A14

WELCOME TO 12A14  - Portal


WELCOME TO 12A14
 
Trang ChínhPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
Latest topics
» HOT! HOT! CÁC BẠN ZÔ XEM HÌNH ĐI LONG HẢI NHA
Wed Oct 05, 2011 10:44 pm by NdoubleT

» khyza's home
Sat Sep 03, 2011 11:30 am by khizababy

» HÌNH ẢNH CỦA LỚP TRONG TUẦN CUỐI CÙNG (24-5-2010 -->26-5-2010)
Tue Apr 05, 2011 9:48 pm by MrBETO

» cách dzo facebook hiệu quả
Thu Mar 10, 2011 6:54 pm by mIracLe_lOve

» tám zề nội dung diễn đàn TT_TT
Sat Feb 26, 2011 9:47 am by MrBETO

» facebook lớp mình........!!!!
Thu Feb 24, 2011 8:59 pm by tí ta tí tởn

» phỏng vấn tên khủng bố
Thu Dec 23, 2010 11:17 am by Messi

» Phim hai` Paranormal Activity
Thu Nov 25, 2010 11:05 pm by Mr.kimlong

» quy chế tín chỉ ?!?!?!
Mon Nov 22, 2010 8:52 am by tí ta tí tởn

Affiliates
free forum

HOT! HOT! CÁC BẠN ZÔ XEM HÌNH ĐI LONG HẢI NHA
Fri Dec 25, 2009 7:22 pm by Admin
Sau khi lôi kéo dụ dỗ, cuối cùng cũng đã có 28 pé đi chơi trong chuyến đi này....
Sau đây là hình của các pé điệu 12A14...




Hằng men mở hàng....


đến Thiệp "sịp" …

[ Full reading ]
Comments: 13
khyza's home
Sat Sep 03, 2011 11:30 am by khizababy
khyza's home
[img][/img]

Comments: 0
HÌNH ẢNH CỦA LỚP TRONG TUẦN CUỐI CÙNG (24-5-2010 -->26-5-2010)
Mon May 31, 2010 5:58 pm by Admin








[url=http://photo.apps.zing.vn/ginz_911/apps/photo/album/photo-detail/id/628854646]

[ Full reading ]
Comments: 39
avatar đây
Sat Oct 23, 2010 11:32 am by MrBETO
dành cho bạn fó

dành cho bạn Lộc

dành cho bạn Tiến

cái này cho tui Twisted Evil

theo lời iu cầu của bạn Long, mình đã rất cố gắng và đã …

[ Full reading ]
Comments: 16
Những khuôn mặt của A14
Sat Aug 07, 2010 11:19 am by Admin








[url=http://photo.apps.zing.vn/ginz_911/apps/photo/album/photo-detail/id/640545431]


[ Full reading ]
Comments: 4
do vui trung thuong__part 2 (de du. bi. vi hum wa lo. de)
Thu Jul 08, 2010 4:38 pm by khizababy
hu`....ai day ne`....bit moi so.....kakaka


con day la ai


p/s them vai tam ngoai le^` ^_^








[ Full reading ]
Comments: 22
1 em gaj' bj ........ ta^p. the~ mau' chay~ lenh lang' lun,ghe wa' ghe wa'
Mon Aug 02, 2010 11:15 am by Kuku_malu


ham' ho' ha~ ban. rabbit rabbit rabbit rabbit


Comments: 5
hình lớp ver.3......hết roy đó hôhôhô
Mon Jun 07, 2010 10:18 am by tí ta tí tởn









[ Full reading ]
Comments: 15
Do vui trung thuong day...^_^
Wed Jul 07, 2010 11:14 am by khizababy
do cac ban day la ai


con day la ai na`


pe' nay mem moi...co dua pik dua hog...ai doan dc co thg~ nha


[ Full reading ]
Comments: 13
Statistics
Diễn Đàn hiện có 50 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: xXxTheKingxXx

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 804 in 86 subjects
Diễn Đàn
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 8 người, vào ngày Tue Nov 02, 2010 1:12 am